| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 5 ลิตร |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.3 เมกะปาสคาล |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 65 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ขนาดของหมู | 1700mm*1800mm |
|---|---|
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | 1200L |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE/HMWHDPE |
| มอเตอร์ขับเคลื่อนไฮดรอลิก (หลัก) | 42kW |
| แรงยึด | 2200KN |
| สถานี | หนึ่งสถานีหรือสองสถานี |
|---|---|
| Auto-deflashing | มีอยู่ |
| วัสดุ | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| ปริมาณสูงสุด | 5L |
| การไหลของน้ำ | 100L/นาที |
| เอาต์พุต (กก. / ชม.) | 100 กก./ชม |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 440V/415V/380V/220V |
| การไหลของน้ำ | 100L/นาที |
| หมายเลขรุ่น | DSB70II |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, มอเตอร์, PLC, เครื่องยนต์ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| แปรรูปพลาสติก | PET, โพลีสไตรีน, PP |
| หมายเลขรุ่น | เอบีบี75 |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสองสถานี |
| กำลังมอเตอร์ปั้มน้ำมัน | 5.5กิโลวัตต์ |
| พลังความร้อนของศีรษะ | 5.7KW |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
|---|---|
| ปี | ใหม่ |
| ขนาด (L * W * H) | 4.2*2.2*2.7 |
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงงานผลิต, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ฟาร์ม, ฉ |
| เอาต์พุต (กก. / ชม.) | 100 กก./ชม |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 440V/415V/380V/220V |
| การไหลของน้ำ | 100L/นาที |