| เอาต์พุต (กก. / ชม.) | 100 กก./ชม |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 440V/415V/380V/220V |
| การไหลของน้ำ | 100L/นาที |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| สเปค | ABLB90-30L |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| สเปค | ABLB90-30L |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-250 ลิตร |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 120mm |
| เวลาการส่งมอบ | 60days |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 5L 8L |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |
| เอาต์พุต (กก. / ชม.) | 100 กก./ชม |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 440V/415V/380V/220V |
| การไหลของน้ำ | 100L/นาที |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
|---|---|
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| รหัส HS | 8477301000 |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
|---|---|
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| สเปค | ABLB80-25L |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |