| ประเภทสินค้า | การอัดขึ้นรูปเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| อัตราส่วน L/D ของสกรู | 30:1 |
| มอเตอร์ขับเคลื่อนไฮดรอลิก (หลัก) | 42kW |
| พลังงานทั้งหมดของเครื่อง | 360kW |
| ความสามารถในการผลิต | 20-25 ชิ้น/ชั่วโมง |
| พิมพ์ | เครื่องเป่าขวดพลาสติก |
|---|---|
| วัตถุดิบ | HDPE |
| ระบบอัตโนมัติ | ระบบอัตโนมัติ: |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 45-65 วัน |
| แอปพลิเคชัน | กลอง, จาน, ลอย, สิ่งกีดขวาง, เตียงแพทย์ |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 250L |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องเป่าขวดพลาสติก |
| เครื่องเป่าขวดพลาสติกเส้นผ่านศูนย์กลางสกรู | 100mm |
| แรงหนีบ | 780kn |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 30L |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.6 Mpa |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 100 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| คําสําคัญ | อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | ขวด 200 มล. ~ 2000ml |
| การใช้ | ทำขวดพลาสติก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำขวดคอกว้าง |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V,380V/50HZ |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| แรงหนีบ (kN) | 900 |
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | เครื่องเป่าขวดพลาสติก |
| จุดขายที่สำคัญ | ง่าย |
| การตรวจสอบวิดีโอขาออก | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | PP, HDPE, เอบีเอส, พีวีซี, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| แหล่งกำเนิด | มณฑลเจียงซูประเทศจีน |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 30L |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.6 Mpa |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 100 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| วิดีโอขาออก-การตรวจสอบ | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | PP, HDPE , เอบีเอส, พีวีซี, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซูประเทศจีน |
| การตรวจสอบวิดีโอขาออก | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | PP, HDPE, เอบีเอส, พีวีซี, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| สถานที่กำเนิด | จีน |