| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 1,000 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 18.5 กิโลวัตต์ |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 1,000 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 18.5 กิโลวัตต์ |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันจัดส่ง | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันจัดส่ง | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5 ลิตร |
|---|---|
| แรงหนีบ | 68 Kn |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| PNEUMATIC | Festo จากเยอรมนี หรือ SMC จากญี่ปุ่น |
| คอนแทคเตอร์ | Schneider จาก Franch |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางผลิตภัณฑ์สูงสุด | 50-150มม |
|---|---|
| ความดันฉีด | 25-280MPa |
| ความเร็วในการฉีด | 0-200 มม./วินาที |
| พลังงานความร้อน | 7-15KW |
| ปริมาณการฉีด | 2-100ซม3 |