| แอปพลิเคชัน | ขวด, เหยือก, กระป๋องเจอร์รี่, แกลลอน, คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.3 เมกะปาสคาล |
| แรงดันลม | 0.6 เมกะปาสคาล |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 170-520 มม |
| แรงยึด | 80 ก |
| หมายเลขรุ่น | DSB65I |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| หมายเลขรุ่น | DSB65I |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| หมายเลขรุ่น | DSB65I |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันจัดส่ง | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| อัตโนมัติ | ใช่ |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | ไม่ใช้คอมพิวเตอร์ |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |