| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120 L |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 360 PC / H |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 100 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 28 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| ขับมอเตอร์ | 45 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ใบสมัคร | โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ร้านอาหาร, ร้านอาหารและเครื่องดื่ม |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, แบริ่ง, มอเตอร์, ภาชนะรับความดัน, ปั๊ม |
| มิติเครื่อง | 6.8*3.3*5 |
| ปิด/เปิดจังหวะ | 880-1700mm |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
|---|---|
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| เชื้อรา | หนึ่งช่อง |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
|---|---|
| เหมาะสม | ขวด 0~5L |
| หัวหน้าตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| แฟลชอัตโนมัติ | พร้อมแฟลชอัตโนมัติ |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
|---|---|
| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| แปรรูปพลาสติก | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 440V/415V/380V/220V |
| ขนาดแผ่นแม่พิมพ์ (กว้าง) (มม.) | 1600 มม. |
| การรับประกัน | 1 |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 2,000,000 รอบ |
| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
|---|---|
| ประเภทเครื่อง | เครื่องเป่าขวดพลาสติก |
| ใบสมัคร | โมเดลพลาสติก ถังน้ำ คูลลิ่งบ็อกซ์ |
| การตรวจสอบวิดีโอขาออก | ให้ |
| แปรรูปพลาสติก | PP, HDPE, PC, ABS, PVC, PE, ABS/PP, PE/PP, HDPE/PP |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, ปั๊ม |
|---|---|
| ขับมอเตอร์ | 45 กิโลวัตต์ |
| ใบสมัคร | โมเดลพลาสติก ถังน้ำ คูลลิ่งบ็อกซ์ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| เป่าพลาสติกประเภท | Extrusion Blow Molding |
| สเปค | ABLB90-30L |
|---|---|
| ชื่อ | Jerry Can เครื่องเป่าขวดพลาสติก |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| การทำงานอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |