| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| หัวหน้าตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| แฟลชอัตโนมัติ | พร้อมแฟลชอัตโนมัติ |
| หัวหน้าตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| เหมาะสม | ขวด 20L 25L |
| แรงหนีบ | 270 Kn |
| โซนร้อน | 4 ฮีตเตอร์อลูมิเนียม |
| ซอฟต์แวร์การออกแบบ | AutoCAD |
|---|---|
| ที่กำหนดเอง | ที่กำหนดเอง |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การรวบรวม | ส่วนคอและส่วนล่างถอดออกได้ |
| ระบบระบายความร้อน | ระบบระบายความร้อนแยกต่างหาก |
| ซอฟต์แวร์การออกแบบ | AutoCAD |
|---|---|
| ที่กำหนดเอง | ที่กำหนดเอง |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การรวบรวม | ส่วนคอและส่วนล่างถอดออกได้ |
| ระบบระบายความร้อน | ระบบระบายความร้อนแยกต่างหาก |
| พลังงานความร้อนของสกรู (kW) | 6 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ขนาดแผ่นแม่พิมพ์ (กว้าง) (มม.) | 290 มม. |
| การบริโภคอากาศ(m³/mi | 0.6 ลบ.ม./นาที |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| ช่องแม่พิมพ์และขอบตัด | S136, อลูมิเนียมอัลลอยด์ 606 |
|---|---|
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
| ชีวิตแม่พิมพ์ | 250000-300000ช็อต |
| ผลิตภัณฑ์ | เครื่องใช้ในครัวเรือน, แม่พิมพ์ยานพาหนะ, แม่พิมพ์ฉีดพลาสติก, แม่พิมพ์เป่า |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุในกล่องไม้ |
| แอปพลิเคชัน | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| สถานี | สถานีคู่ |
| หัวตาย | หัวเดียว |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 20L |
| Auto-deflashing | มีระบบแฟลชอัตโนมัติ |
| กำลังการผลิต | 180~200 ชิ้น/ชม |
|---|---|
| ขนาด | 4.6×3×2.4(ม.) |
| น้ำหนัก | 8.2T |
| สกรู | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |
| วัสดุผลิตภัณฑ์ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ปริมาณ | 100ML-300L |
| โพรง | ช่องเดียว\ หลายช่อง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | หมวก,ฝาปิด,preforms,ครอบคลุม... |
| ตัวอย่าง | ส่งตามความต้องการของลูกค้า |
| ใบสมัคร | โมเดลพลาสติก ถังน้ำ คูลลิ่งบ็อกซ์ |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | เซอร์โวมอเตอร์ |
| การควบคุม PLC | มิตซูบิชิญี่ปุ่น |
| มิติเครื่อง | 6.8*3.3*5 |
| ปิด/เปิดจังหวะ | 880-1700mm |