| แฟลชอัตโนมัติ | พร้อมแฟลชอัตโนมัติ |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| หัวหน้าตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
| เหมาะสม | ขวด 0~5L |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
|---|---|
| หัวหน้าตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
| แฟลชอัตโนมัติ | พร้อมแฟลชอัตโนมัติ |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| เหมาะสม | ขวด 0~5L |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
|---|---|
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| แฟลชอัตโนมัติ | พร้อมแฟลชอัตโนมัติ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 20L |
|---|---|
| Auto-deflashing | มีระบบแฟลชอัตโนมัติ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 100mm |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 25L/D |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 800X1000mm |
| วัสดุ | HDPE, PP, PVC, LDPE |
|---|---|
| แรงดันน้ำ | 0.4-0.6Mpa |
| ปริมาณสูงสุด | 5L |
| หมายเลขรุ่น | DSB80II |
| สื่อทำความเย็น | น้ำ |
| กำลังการผลิต | 180~200 ชิ้น/ชม |
|---|---|
| ขนาด | 4.6×3×2.4(ม.) |
| น้ำหนัก | 8.2T |
| สกรู | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 200PCS / H |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| กำลังขับสกรู | 22Kw |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| ผลผลิตของ HDPE | 100kg / H |
| สถานี | หนึ่งสถานีหรือสองสถานี |
|---|---|
| Auto-deflashing | มีอยู่ |
| วัสดุ | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| ปริมาณสูงสุด | 5L |
| การไหลของน้ำ | 100L/นาที |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 5L 8L |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |