| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| หัวหน้าตาย | หัวเดียว |
| แปรรูปพลาสติก | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางคอ (มม.) | 38 มม |
| ปริมาณขวด (มล.) | 2000 มล |
| แอปพลิเคชัน | ขวดพลาสติก ขวดเพ็ท |
| ชื่อแบรนด์ | Dawson |
| แรงหนีบ | 780 Kn |
|---|---|
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 40มม |
|---|---|
| อัตราส่วน L/D ของสกรู | 20.5:1 |
| ความเร็วของสกรู | 0-190รอบต่อนาที |
| ความสามารถในการฉีดตามทฤษฎี | 238ซม3 |
| ความดันฉีด | 174เมกะปาสคาล |
| แอปพลิเคชัน | ขวด ยา เครื่องสำอาง ยาฆ่าแมลง |
|---|---|
| พิมพ์ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ, การฉีดเป่าขึ้นรูป |
| ชื่อ | เครื่องเป่าอัตโนมัติ, เครื่องเป่าขวดพลาสติกอัตโนมัติขายร้อน, เครื่องเป่าขวดพลาสติกอัตโนมัติ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเป่าขวดพลาสติกแบบหลายชั้นลงด้านล่าง |
| แปรรูปพลาสติก | PP,PE,PC,PS,PVC |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| ต้องการกำลังคน | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| แปรรูปพลาสติก | PP,PE,PC,PS,COC |
| สภาพ | ใหม่ |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงยึด | 100-500KN |
| กล่องขับไล่ | 50-150มม |
| แอปพลิเคชั่น | ขวดพลาสติกขนาดเล็ก 5ml ถึง 1L |
|---|---|
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | การฉีดขึ้นรูป |
| สีลักษณะเครื่อง | ปรับแต่งได้ |
| บริการอื่นๆ | ให้คำปรึกษาออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง (ตอบกลับด่วน) |
| สายการผลิตที่สมบูรณ์ | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ขวด ยา เครื่องสำอาง |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V,380V/50HZ,220/380V,220V/380V/415V/460V.. |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| พิมพ์ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ, การฉีดเป่าขึ้นรูป |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | แม่พิมพ์เป่าขึ้นรูป |
| แอปพลิเคชัน | ขวด,ถังเก็บน้ำ,jerrycan,Jerry can,เตียงอนุบาล |