| วัสดุผลิตภัณฑ์ | พลาสติก |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์ | แม่พิมพ์ฉีดพลาสติก แม่พิมพ์เป่า |
| โหมดสร้างรูปร่าง | แม่พิมพ์ฉีดพลาสติก แม่พิมพ์เป่า แม่พิมพ์พรีฟอร์ม |
| โพรง | Single Cavity/Multi Cavity หนึ่งช่องหรือมากกว่า Single/Family |
| รองชนะเลิศ | นักวิ่งร้อน\ นักวิ่งเย็น |
| แอปพลิเคชัน | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.3 เมกะปาสกาล |
| แรงดันเป่า | 0.6 เมกะเฮิรตซ์ |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 170-520 มม. |
| แรงหนีบ | 80 KN |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ขวด ยา เครื่องสำอาง |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V,380V/50HZ,220/380V,220V/380V/415V/460V.. |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| พิมพ์ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ, การฉีดเป่าขึ้นรูป |
| รุ่น NO. | ABLB90 |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| กำลังมอเตอร์ปั้มน้ำมัน | 5.5KW |
| หัวหน้าพลังงานความร้อน | 5.7Kw |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| ต้องการกำลังคน | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ประเภทงานเป่า | แม่พิมพ์เป่าฉีด, แม่พิมพ์เป่าฉีด |
| วัสดุแม่พิมพ์ | P20/718/738/NAK80/S136/2738/2316 |
|---|---|
| นักวิ่ง | นักวิ่งร้อน \ นักวิ่งเย็น |
| ชื่อสินค้า | แม่พิมพ์ฉีดพลาสติกในครัวเรือน |
| ชื่อ | แม่พิมพ์พลาสติกแหวนขวดไวน์พลาสติก ABS 4 ช่อง |
| วัสดุพลาสติก | สัตว์เลี้ยง, PP, PS, พีซี, เอบีเอส |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| ขนาด (L * W * H) | ตามคำสั่ง |
| แอปพลิเคชัน | ขวดคอนเทนเนอร์ |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
| บริการหลังการรับประกัน | การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| สถานที่ให้บริการในพื้นที่ | ไม่มี |
| มีบริการหลังการขาย | หนึ่งปี |
| ชื่อ | เครื่องทดสอบการรั่วไหล |
| คำสำคัญ | เครื่องทดสอบการรั่วไหลอัตโนมัติ |
| วิดีโอขาออก-การตรวจสอบ | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | พีพี, เอชดีพีอี , พีวีซี, พีอี/พีพี |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซูประเทศจีน |