| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
|---|---|
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| หัวหน้าตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| เหมาะสม | ขวด 20L 25L |
| แรงหนีบ | 270 Kn |
| โซนร้อน | 4 ฮีตเตอร์อลูมิเนียม |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| แรงหนีบ | 600 Kn |
|---|---|
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| สเปค | ABLD100 |
|---|---|
| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| หมายเลขสถานี | คู่หรือเดี่ยว |
|---|---|
| น้ำหนักเครื่อง | 5.5t |
| สภาพ | ใหม่ |
| ส่งออกพอร์ต | เซี่ยงไฮ้ |
| อำนาจ(W) | 28.5kw |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |