| แอปพลิเคชัน | ขวด, เหยือก, กระป๋องเจอร์รี่, แกลลอน, คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.3 เมกะปาสคาล |
| แรงดันลม | 0.6 เมกะปาสคาล |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 170-520 มม |
| แรงยึด | 80 ก |
| แอปพลิเคชัน | ขวด, เหยือก, กระป๋องเจอร์รี่, แกลลอน, คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| Auto-Deflashing | พร้อมระบบลดแสงอัตโนมัติ |
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |
| เหมาะสม | 0~5L ขวด |
| ผลิตใน | จีน |
| แอปพลิเคชัน | ขวด, เหยือก, กระป๋องเจอร์รี่, แกลลอน, คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| Auto-Deflashing | พร้อมระบบลดแสงอัตโนมัติ |
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |
| เหมาะสม | 0~5L ขวด |
| ผลิตใน | จีน |
| แอปพลิเคชัน | ขวด, เหยือก, กระป๋องเจอร์รี่, แกลลอน, คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| Auto-Deflashing | พร้อมระบบลดแสงอัตโนมัติ |
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |
| เหมาะสม | 0~5L ขวด |
| ผลิตใน | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 440V/415V/380V/220V |
| การไหลของน้ำ | 100L/นาที |
| แปรรูปพลาสติก | PET, พลาสติก |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางคอ (มม.) | 20 มม |
| ปริมาณขวด (มล.) | 800 มล |
| แอปพลิเคชัน | ขวด PET, ขวด PET |
| ชื่อแบรนด์ | DAWSON |
| แปรรูปพลาสติก | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| Neck Diameter(mm) | 38 mm |
| Bottle Volume(ml) | 2000 ml |
| Application | Plastic Bottle, PET Bottles |
| ชื่อแบรนด์ | Dawson |
| รุ่น NO. | ABLB65I |
|---|---|
| สถานี | สถานีดับเบิลดับเบิล |
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | 2 ลิตร |
| ระบบหนีบ | ระบบกั้นแบบ Toggle |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE,PP,PVC,PS,PETG,LDPE |
| สกรู L / D อัตราส่วน | 28 ลิตร/วัน |
|---|---|
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| สเปค | ABLD100 |
| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 120L |
| มิติเครื่อง | 6.8×3.3×5 |
| คอนแทค | ชไนเดอ |
| ความจุถังน้ำมัน | 850L |