| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
|---|---|
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| หมายเลขรุ่น | DSB70II |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| แพคเกจการขนส่ง | บรรจุฟิล์ม |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| หมายเลขรุ่น | DSB70II |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
|---|---|
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 120L |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, ถังแรงดัน, เกียร์, ปั๊ม |
|---|---|
| แปรรูปพลาสติก | PP, HDPE, PC, ABS, ABS/PP, PE/PP, HDPE/PP |
| ผลผลิต (กก./ชม.) | 35 กก./ชม |
| ปริมาณการใช้อากาศ (ลบ.ม./นาที) | 2 ลบ.ม./นาที |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| ความดันอากาศ (MPa) | 0.8MPa |
|---|---|
| ผลผลิต (กก./ชม.) | 50 กก. / ชม |
| กำลังมอเตอร์อัดรีด (kW) | 11 กิโลวัตต์ |
| ปริมาณการใช้อากาศ (ลบ.ม./นาที) | 0.5 M³ / นาที |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| กำลังมอเตอร์เครื่องอัดรีด (กิโลวัตต์) | 22 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ขนาดแท่นแม่พิมพ์(สูง)(มิลลิเมตร) | 420 มม |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| จุดขายที่สำคัญ | ใช้งานง่าย |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงงานผลิต, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ฟาร์ม, ฉ |
| วิดีโอขาออก-การตรวจสอบ | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | พีพี, เอชดีพีอี , พีวีซี, พีอี/พีพี |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซูประเทศจีน |