| วัสดุแม่พิมพ์ | 45 #, 50 #, P20, H13, 718, 2738, NAK80, S136, SKD61 เป็นต้น |
|---|---|
| Auto-deflashing | มีระบบป้องกันแสงสะท้อนอัตโนมัติ |
| อุปกรณ์ | CNC, เครื่องกลึง, EDM, การตัดลวด, การเจาะ ฯลฯ |
| ผลิตภัณฑ์ | ของใช้ในครัวเรือน, แม่พิมพ์เป่า |
| โหมดสร้างรูปร่าง | แม่พิมพ์เป่า, แม่พิมพ์พรีฟอร์ม |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
|---|---|
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| สเปค | ABLB80-25L |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| วัสดุแม่พิมพ์ | 45#, 50#, P20, H13, 718, 2738, NAK80, S136, SKD61 เป็นต้น |
|---|---|
| Auto-Deflashing | มีระบบแฟลชอัตโนมัติ |
| โพรง | มีหลายช่อง |
| การรักษาพื้นผิว | ขัด |
| ฐานแม่พิมพ์ | มาตรฐาน HASCO มาตรฐานยุโรป มาตรฐานโลก |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
|---|---|
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
| หัวหน้าตาย | หัวเดียว |
| วัสดุแม่พิมพ์ | 45#, 50#, P20, H13, 718, 2738, |
|---|---|
| โพรง | มีฟันผุหลายช่อง |
| อุปกรณ์ | CNC, เครื่องกลึง, EDM, การตัดลวด, การเจาะ ฯลฯ |
| โลโก้ที่กำหนดเอง | ใช่ |
| สายการผลิตที่สมบูรณ์ | ครบวงจร ไม่ใช่แค่แม่พิมพ์ แต่เครื่องจักรพลาสติกทั้งหมดที่คุณต้องการ |