| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |
| แอปพลิเคชัน | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| Auto-deflashing | มีระบบแฟลชอัตโนมัติ |
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |
| เหมาะสม | ขวด 0~5L |
| ผลิตใน | จีน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 440V/415V/380V/220V |
| การไหลของน้ำ | 100L/นาที |
| แปรรูปพลาสติก | PET, พลาสติก |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางคอ (มม.) | 20 มม |
| ปริมาณขวด (มล.) | 800 มล |
| แอปพลิเคชัน | ขวด PET, ขวด PET |
| ชื่อแบรนด์ | DAWSON |
| วิดีโอขาออก-การตรวจสอบ | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | พีพี, เอชดีพีอี , พีวีซี, พีอี/พีพี |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซูประเทศจีน |
| เหมาะสม | 0-5L |
|---|---|
| สถานี | สถานีคู่ |
| หัวตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |
| Auto-deflashing | มีอยู่ |
| เอาต์พุต (กก. / ชม.) | 100 กก./ชม |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 440V/415V/380V/220V |
| การไหลของน้ำ | 100L/นาที |
| แพ็คเกจการขนส่ง | การบรรจุฟิล์ม |
|---|---|
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE,PP,PVC,PS,PETG,LDPE |
| พลังความร้อนของศีรษะ | 5.7KW |
| รายละเอียด | ABLB65I |
| สภาพ | ใหม่ |
| วิดีโอขาออก-การตรวจสอบ | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | พีพี, เอชดีพีอี , พีวีซี, พีอี/พีพี |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซูประเทศจีน |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120L |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 360 PC / H |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 100 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 28 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |