| รุ่น NO. | ABLD100 |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120L |
| แพคเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์ฟิล์ม |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| HS Code | 8477301000 |
| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120L |
| แพคเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์ฟิล์ม |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| รหัส HS | 8477301000 |
| รุ่น NO. | ABLD100 |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120L |
| แพคเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์ฟิล์ม |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| HS Code | 8477301000 |
| คําสําคัญ | อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | ขวด 200 มล. ~ 2000ml |
| การใช้ | ทำขวดพลาสติก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำขวดคอกว้าง |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| คําสําคัญ | อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | ขวด 200 มล. ~ 2000ml |
| การใช้ | ทำขวดพลาสติก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำขวดคอกว้าง |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| แอปพลิเคชั่น | ขวดพลาสติกขนาดเล็ก 5ml ถึง 1L |
|---|---|
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | การฉีดขึ้นรูป |
| ส่วนประกอบหลัก | กระปุกเกียร์, ภาชนะรับความดัน, ปั๊ม, เกียร์, แบริ่ง, เครื่องยนต์, มอเตอร์, PLC... |
| แปรรูปพลาสติก | PP, ABS, HDPE, PVC, PPR, PE, HDPE/PP, ABS/PP, PE/PP |
| ต้องการกำลังคน | 1~2 โอเปอเรเตอร์ |
| กำลังมอเตอร์เครื่องอัดรีด (kW) | 30KW |
|---|---|
| ผลผลิต (กก./ชม.) | 130 กก./ชม |
| สภาพ | ใหม่ |
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 20L |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.6 Mpa |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 100 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| การตรวจสอบวิดีโอขาออก | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | PP, HDPE, เอบีเอส, พีวีซี, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| แหล่งกำเนิด | จีน |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แปรรูปพลาสติก | PE,PP,HDPE |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |