| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
|---|---|
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 120มม |
|---|---|
| หมายเลขสถานี | เดี่ยว |
| กำลังขับของสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| แรงยึด | 800 กิโลวัตต์ |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 600-1500มม |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 5 ลิตร |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.3 เมกะปาสคาล |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 65 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
|---|---|
| หัวหน้าตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
| สเปค | ABLB80-25L |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 1,000 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 18.5 กิโลวัตต์ |
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| กำลังขับสกรู | 22Kw |
| ผลผลิตของ HDPE | 100kg / H |
| แรงดันไฟฟ้า | ลูกค้าระบุ |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |