| หมายเลขรุ่น | ABLB65 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 65mm |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | ABLB65 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 65mm |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| สถานี | หนึ่งสถานีหรือสองสถานี |
|---|---|
| หัวตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |
| วัสดุ | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| วัสดุแม่พิมพ์ | S50c/S136/อะลูมิเนียมพร้อมทองแดงเบริลเลียม |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 30L |
|---|---|
| แอปพลิเคชั่นเพิ่มเติม | ถังน้ำมันพลาสติก ภาชนะบรรจุ เจอร์รี่กระป๋อง บาร์เรล |
| ประเภทการอัดรีด | ประเภทการสะสม |
| Parison Control | Moog 100 Points |
| มอเตอร์ไฮดรอลิก | เซอร์โวมอเตอร์ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 5L 8L |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |
| กำลังมอเตอร์เครื่องอัดรีด (กิโลวัตต์) | 22 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ขนาดแท่นแม่พิมพ์(สูง)(มิลลิเมตร) | 420 มม |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| จุดขายที่สำคัญ | ใช้งานง่าย |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | โรงงานผลิต, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ฟาร์ม, ฉ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 5 ลิตร |
|---|---|
| อินเวอร์เตอร์พลาสติก | นวัตกรรม |
| แรงยึด | 110KN |
| ระบบควบคุม Parison | Wisetech/Xunjie/MOOG |
| จํานวนหัวหมาก | 1/2/3/4 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 70 มม. |
|---|---|
| ช่วงของผลิตภัณฑ์ | 0 ~ 5L |
| วัสดุ | เอชดีพีอี, แอลดีพีอี, พีพี |
| แรงยึด | 68kn |
| ขนาดเทมเพลต | 380 * 450 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 70 มม. |
|---|---|
| ช่วงของผลิตภัณฑ์ | 0 ~ 5L |
| วัสดุ | เอชดีพีอี, แอลดีพีอี, พีพี |
| แรงยึด | 68kn |
| ขนาดเทมเพลต | 380 * 450 มม |
| สเปค | ABLD100 |
|---|---|
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| เวลาการส่งมอบ | 60days |
| หมายเลขสถานี | เดียว |