| รอบเวลา | 21.6 วินาที |
|---|---|
| การผลิต | 16000 ชิ้นต่อวัน |
| การออกแบบชั้น | การออกแบบชั้นสอง |
| วัสดุแม่พิมพ์ | P20, 2316, S136H, อะลูมิเนียมผสมทองแดงเบริลเลียม |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
|---|---|
| รหัส HS | 8477301000 |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| สเปค | ABLB90-30L |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v/380v |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| แอปพลิเคชัน | ขวด |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ การสนับสนุนออนไลน์ |
| การรับประกัน | 1 ปี หนึ่งปี 12 เดือน |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เครื่องเป่าขวดพลาสติก |
| ขวดที่เหมาะสม | ขวดเครื่องดื่ม |
| คําสําคัญ | เครื่องเป่าสัตว์เลี้ยงอัตโนมัติ |
| ประเภท | เครื่องเป่าขวดอัตโนมัติ |
| เอาต์พุต (กก. / ชม.) | 100 กก./ชม |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| ที่ตั้งโชว์รูม | ไม่มี |
| การไหลของน้ำ | 100L/นาที |
| เชื้อรา | หนึ่งช่อง |
|---|---|
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
| แปรรูปพลาสติก | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| Neck Diameter(mm) | 38 mm |
| Bottle Volume(ml) | 2000 ml |
| Application | Plastic Bottle, PET Bottles |
| ชื่อแบรนด์ | Dawson |
| สีลักษณะตัวเครื่อง | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
| ต้องการกำลังคน | 1~2 โอเปอเรเตอร์ |
| บริการวิศวกร | วิศวกรสามารถไปที่โรงงานของลูกค้าเพื่อรับการฝึกอบรมการติดตั้งได้ |
| อุปกรณ์ช่วย | เราช่วยลูกค้าซื้อเครื่องจักรเสริมแบรนด์ดัง |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| กำลังการผลิต | 180~200 ชิ้น/ชม |
|---|---|
| ขนาด | 4.6×3×2.4(ม.) |
| น้ำหนัก | 8.2T |
| สกรู | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |