| สเปค | ABLB80-25L |
|---|---|
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| รหัส HS | 8477301000 |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| ปริมาณสินค้า | ภาชนะขวดพลาสติกขนาดเล็กตั้งแต่ 5ml ถึง 1L |
|---|---|
| โลโก้ที่กำหนดเอง | สามารถปรับแต่งโลโก้และสีของรูปลักษณ์ของเครื่องได้ |
| อุปกรณ์เสริม | เราช่วยลูกค้าซื้อเครื่องจักรเสริมแบรนด์ดัง |
| บริการอื่น ๆ | ให้คำปรึกษาออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง (ตอบกลับด่วน) |
| รายละเอียดการบรรจุ | Blow molding machine are packed with plastic film; เครื่องเป่าขวดพลาสติกบรรจุด้วยฟิล์มพลาส |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | แม่พิมพ์เป่าขึ้นรูป |
| แอปพลิเคชัน | เตียงอนุบาล |
| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120L |
| แพคเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์ฟิล์ม |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| รหัส HS | 8477301000 |
| รุ่น NO. | ABLD100 |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120L |
| แพคเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์ฟิล์ม |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| HS Code | 8477301000 |
| เหมาะสำหรับ | ขวดเครื่องสำอางพลาสติกขนาดเล็ก 5ml ถึง 1000ml |
|---|---|
| ประเภทงานเป่า | การฉีดขึ้นรูป |
| วัสดุพลาสติก | PP, HDPE, PVC, PPR, PE, ABS/PP, PE/PP |
| บริการท้องถิ่น | n: ซาอุดีอาระเบีย โคลอมเบีย แอฟริกาใต้ ปานามา |
| สีลักษณะเครื่อง | การปรับแต่ง |
| การประยุกต์ใช้งาน | ขวดพลาสติกขนาดเล็ก 5ml ถึง 1L |
|---|---|
| แบบเป่าขึ้นรูป | ฉีดเป่าขึ้นรูป |
| ส่วนประกอบหลัก | กระปุกเกียร์, ภาชนะรับความดัน, ปั๊ม, เกียร์, แบริ่ง, เครื่องยนต์, มอเตอร์, PLC... |
| แปรรูปพลาสติก | PP, ABS, HDPE, PVC, PPR, PE, HDPE/PP, ABS/PP, PE/PP |
| รายละเอียดการบรรจุ | Blow molding machine are packed with plastic film; เครื่องเป่าขวดพลาสติกบรรจุด้วยฟิล์มพลาส |
| ใบสมัคร | ขวดพลาสติกขนาดเล็ก 5ml ถึง 1000ml |
|---|---|
| ประเภทงานเป่า | การฉีดขึ้นรูป |
| ส่วนประกอบหลัก | กระปุกเกียร์, ปั๊ม, เกียร์, แบริ่ง, เครื่องยนต์, มอเตอร์, PLC... |
| วัสดุที่เหมาะสม | PP, HDPE, PVC, PPR, PE, ABS/PP, PE/PP |
| รายละเอียดการบรรจุ | Blow molding machine are packed with plastic film; เครื่องเป่าขวดพลาสติกบรรจุด้วยฟิล์มพลาส |
| ผลิตได้ | เครื่องสำอางพลาสติก ของใช้ในชีวิตประจำวัน ยาและขวดบรรจุภัณฑ์อาหาร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | ปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า |
| จุดขายที่สำคัญ | อัตโนมัติ อัจฉริยะ และประสิทธิภาพสูง |
| บริการวิศวกรในพื้นที่ | ซาอุดีอาระเบีย โคลอมเบีย แอฟริกาใต้ ปานามา... ฯลฯ |
| สีเครื่องและโลโก้ | การปรับแต่ง |
| สินค้า | เครื่องสำอางพลาสติก ขวดแชมพู ของใช้ในชีวิตประจำวัน |
|---|---|
| ปริมาณชิ้นส่วนกลวง | 5ml ถึง 1L |
| มีตัวอย่างให้ | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
| การประกัน | 12 เดือน |
| รายละเอียดการบรรจุ | Blow molding machine are packed with plastic film; เครื่องเป่าขวดพลาสติกบรรจุด้วยฟิล์มพลาส |