| หมายเลขรุ่น | ABLB75 |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| กำลังมอเตอร์ปั้มน้ำมัน | 5.5KW |
| หัวหน้าพลังงานความร้อน | 5.7Kw |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75 |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| กำลังมอเตอร์ปั้มน้ำมัน | 5.5KW |
| หัวหน้าพลังงานความร้อน | 5.7Kw |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| รุ่น NO. | ABLB75 |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| กำลังมอเตอร์ปั้มน้ำมัน | 5.5KW |
| หัวหน้าพลังงานความร้อน | 5.7Kw |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 1,000 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 18.5 กิโลวัตต์ |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 1,000 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 18.5 กิโลวัตต์ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 30 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 60 PC/ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 80 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 30 กิโลวัตต์ |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
|---|---|
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |
| สเปค | ABLB90-30L |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
| หัวหน้าตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
| จุดขายที่สำคัญ | การผลิตที่ยืดหยุ่น |
|---|---|
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงงานผลิต, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ฟาร์ม, ฉ |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 150 ลิตร/นาที |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.3 เมกะปาสคาล |
| แรงดันไฟฟ้า | 440V/415V/380V/220V |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |