| น้ำหนัก (เสื้อ) | 6.5 |
|---|---|
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.3 เมกะปาสคาล |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ตั้งค่าภาษา | แผงควบคุมการทำงานภาษาจีนและอังกฤษ |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 30L |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.6 Mpa |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 100 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ประเภทสินค้า | การอัดขึ้นรูปเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| อัตราส่วน L/D ของสกรู | 30:1 |
| มอเตอร์ขับเคลื่อนไฮดรอลิก (หลัก) | 42kW |
| พลังงานทั้งหมดของเครื่อง | 360kW |
| ความสามารถในการผลิต | 20-25 ชิ้น/ชั่วโมง |
| การตรวจสอบวิดีโอขาออก | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | PP, HDPE, เอบีเอส, พีวีซี, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| แหล่งกำเนิด | มณฑลเจียงซูประเทศจีน |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 5 ลิตร |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.6 Mpa |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 100 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V,380V/50HZ |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| แรงหนีบ (kN) | 900 |
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | เครื่องเป่าขวดพลาสติก |
| จุดขายที่สำคัญ | ง่าย |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 5 ลิตร |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.6 Mpa |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 100 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ประเภทการเป่าขึ้นรูป | การอัดขึ้นรูปเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, เกียร์, ปั๊ม |
| การใช้งาน | แบบจำลองพลาสติกกลองน้ำกล่องระบายความร้อน |
| มอเตอร์ | เซอร์โวมอเตอร์ |
| การควบคุม PLC | มิตซูบิชิญี่ปุ่น |
| เหมาะสำหรับ | ขวดเครื่องสำอางพลาสติกขนาดเล็ก 5ml ถึง 1000ml |
|---|---|
| ประเภทงานเป่า | การฉีดขึ้นรูป |
| วัสดุพลาสติก | PP, HDPE, PVC, PPR, PE, ABS/PP, PE/PP |
| บริการท้องถิ่น | n: ซาอุดีอาระเบีย โคลอมเบีย แอฟริกาใต้ ปานามา |
| สีลักษณะเครื่อง | การปรับแต่ง |
| การตรวจสอบวิดีโอขาออก | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | PP, HDPE, เอบีเอส, พีวีซี, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| แหล่งกำเนิด | มณฑลเจียงซูประเทศจีน |