| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB65 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 65mm |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 120L |
| มิติเครื่อง | 6.8×3.3×5 |
| คอนแทค | ชไนเดอ |
| ความจุถังน้ำมัน | 850L |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 200PCS / H |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| วัสดุที่เหมาะสม | PE.PP, PVC, PS, PETG, ON |
|---|---|
| ปริมาณสูงสุด | 200ml/500ml |
| ความจุเอาต์พุต | 2000 ~ 2500pcs/h |
| ขนาด | 4.09x3.68x2.57 (M) |
| น้ําหนัก | 8.2t |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75 |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| กำลังมอเตอร์ปั้มน้ำมัน | 5.5KW |
| หัวหน้าพลังงานความร้อน | 5.7Kw |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 1,000 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 18.5 กิโลวัตต์ |
| แอปพลิเคชัน | ขวด, เหยือก, กระป๋องเจอร์รี่, แกลลอน, คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| Auto-Deflashing | พร้อมระบบลดแสงอัตโนมัติ |
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |
| เหมาะสม | 0~5L ขวด |
| ผลิตใน | จีน |
| สเปค | ABLB80-25L |
|---|---|
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| รหัส HS | 8477301000 |
| หมายเลขรุ่น | DSB70II |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |