| หมายเลขรุ่น | DSB80-30L |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสองสถานี |
| กำลังมอเตอร์ปั้มน้ำมัน | 5.5KW |
| พลังงานความร้อนของศีรษะ | 5.7kw |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| รุ่น NO. | ABLD100 |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 150 ลิตร |
| ขนาดแผ่นแม่พิมพ์ | 380 มม. |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| การตรวจสอบวิดีโอขาออก | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | พีพี, HDPE, พีวีซี, PE/PP |
| แหล่งกำเนิด | มณฑลเจียงซูประเทศจีน |
| สถานี | สถานีคู่ |
|---|---|
| จํานวนหัวหมาก | 1/2/3/4 |
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | ระบบกั้นแบบ Toggle |
| ระบบไฮดรอลิค | 68kn |
| วัสดุที่เหมาะสม | เอชดีพีอี,พีพี |
| สถานี | สถานีคู่ |
|---|---|
| จํานวนหัวหมาก | 1/2/3/4 |
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | ระบบกั้นแบบ Toggle |
| ระบบไฮดรอลิค | 68kn |
| วัสดุที่เหมาะสม | เอชดีพีอี,พีพี |
| สถานี | สถานีคู่ |
|---|---|
| จํานวนหัวหมาก | 1/2/3/4 |
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | ระบบกั้นแบบ Toggle |
| ระบบไฮดรอลิค | 68kn |
| วัสดุที่เหมาะสม | เอชดีพีอี,พีพี |
| สถานี | สถานีคู่ |
|---|---|
| จํานวนหัวหมาก | 1/2/3/4 |
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | ระบบกั้นแบบ Toggle |
| ระบบไฮดรอลิค | 68kn |
| วัสดุที่เหมาะสม | เอชดีพีอี,พีพี |
| กำลังการผลิต | 180~200 ชิ้น/ชม |
|---|---|
| ขนาด | 4.6×3×2.4(ม.) |
| น้ำหนัก | 8.2T |
| สกรู | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 80มม |
|---|---|
| ช่วงของผลิตภัณฑ์ | 10~30ล |
| วัสดุ | เอชดีพีอี, แอลดีพีอี, พีพี |
| แรงยึด | 270KN |
| ขนาดเทมเพลต | 680*660มม |
| กำลังการผลิต | 180~200 ชิ้น/ชม |
|---|---|
| ขนาด | 4.6×3×2.4(ม.) |
| น้ำหนัก | 8.2T |
| สกรู | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |