| อัตโนมัติ | ใช่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี หนึ่งปี 24 เดือน |
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | แม่พิมพ์เป่าขึ้นรูป |
| แอปพลิเคชัน | ขวด,ถังเก็บน้ำ,เจอร์รี่แคน,เจอร์รี่แคน |
| แปรรูปพลาสติก | PE,PP,HDPE,พีวีซี |
| คําสําคัญ | อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | ขวด 200 มล. ~ 2000ml |
| การใช้ | ทำขวดพลาสติก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำขวดคอกว้าง |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| พลาสติกแปรรูป | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| สไตล์ | แนวนอน |
| ระยะห่างระหว่างแถบผูก(กว้าง)(มิลลิเมตร) | 520 มม. |
| ระยะห่างระหว่างเหล็กเส้น(ความสูง)(มิลลิเมตร) | 520 มม. |
| ความสามารถในการทำให้เป็นพลาสติก (g / s) | 270 |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| สีลักษณะตัวเครื่อง | ปรับแต่งได้ |
| โลโก้ที่กำหนดเอง | ใช่ |
| ทดสอบเครื่อง | เครื่องจะถูกทดสอบก่อนจัดส่ง |
| ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์หลัก | ซีเมนส์/เยอรมนี |
| คําสําคัญ | อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | ขวด 200 มล. ~ 2000ml |
| การใช้ | ทำขวดพลาสติก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำขวดคอกว้าง |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5 ลิตร |
|---|---|
| แรงหนีบ | 70 Kn |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| PNEUMATIC | Festo จากเยอรมนี หรือ SMC จากญี่ปุ่น |
| คอนแทคเตอร์ | Schneider จาก Franch |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120L |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 360 PC / H |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 100 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 28 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 30 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 60 PC/ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 80 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 30 กิโลวัตต์ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 5L 8L |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |
| เวลาการส่งมอบ | 45-60 วันทำงาน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, แอล/ซี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | ISBM |
| ได้รับการรับรอง | CE |