| แอปพลิเคชัน | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| หัวตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| Auto-deflashing | มีระบบแฟลชอัตโนมัติ |
| แอปพลิเคชัน | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| หัวตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| Auto-deflashing | มีระบบแฟลชอัตโนมัติ |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น | อากาศเย็น |
| ระบบขับเคลื่อน | เซอร์โวมอเตอร์ |
| ระบบทำความร้อน | เครื่องทำความร้อนไฟฟ้า |
| วัสดุ | พลาสติก |
| หัวหน้าตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| เหมาะสม | ขวด 20L 25L |
| แรงหนีบ | 270 Kn |
| โซนร้อน | 4 ฮีตเตอร์อลูมิเนียม |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 12L |
|---|---|
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| สเปค | DSB80-12L |
| รหัส HS | 8477301000 |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันจัดส่ง | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| รุ่น NO. | ABLB90 |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| กำลังมอเตอร์ปั้มน้ำมัน | 5.5KW |
| หัวหน้าพลังงานความร้อน | 5.7Kw |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| แรงหนีบ | 780 Kn |
|---|---|
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
|---|---|
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |
| สเปค | ABLB90-30L |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
| หัวหน้าตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |