| แอปพลิเคชั่น | ขวดพลาสติกขนาดเล็ก 5ml ถึง 1L |
|---|---|
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | การฉีดขึ้นรูป |
| สีลักษณะเครื่อง | ปรับแต่งได้ |
| บริการอื่นๆ | ให้คำปรึกษาออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง (ตอบกลับด่วน) |
| สายการผลิตที่สมบูรณ์ | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| คําสําคัญ | อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | ขวด 200 มล. ~ 2000ml |
| การใช้ | ทำขวดพลาสติก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำขวดคอกว้าง |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| คําสําคัญ | อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | ขวด 200 มล. ~ 2000ml |
| การใช้ | ทำขวดพลาสติก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำขวดคอกว้าง |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| การประยุกต์ใช้งาน | ขวดพลาสติกขนาดเล็ก 5ml ถึง 1L |
|---|---|
| แบบเป่าขึ้นรูป | ฉีดเป่าขึ้นรูป |
| ส่วนประกอบหลัก | กระปุกเกียร์, ภาชนะรับความดัน, ปั๊ม, เกียร์, แบริ่ง, เครื่องยนต์, มอเตอร์, PLC... |
| แปรรูปพลาสติก | PP, ABS, HDPE, PVC, PPR, PE, HDPE/PP, ABS/PP, PE/PP |
| รายละเอียดการบรรจุ | Blow molding machine are packed with plastic film; เครื่องเป่าขวดพลาสติกบรรจุด้วยฟิล์มพลาส |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | แม่พิมพ์เป่าขึ้นรูป |
| แอปพลิเคชัน | ขวด |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 30L |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.6 Mpa |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 100 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 30L |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.6 Mpa |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 100 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 30L |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.6 Mpa |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 100 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| กำลังมอเตอร์เครื่องอัดรีด (กิโลวัตต์) | 22 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ขนาดแท่นแม่พิมพ์(สูง)(มิลลิเมตร) | เครื่องพัดพัดบอล 420 มม |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| จุดขายที่สำคัญ | ใช้งานง่าย |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | โรงงานผลิต, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ฟาร์ม, ฉ |
| ประเภทการเป่าขึ้นรูป | การอัดขึ้นรูปเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, เกียร์, ปั๊ม |
| การใช้งาน | แบบจำลองพลาสติกกลองน้ำกล่องระบายความร้อน |
| มอเตอร์ | เซอร์โวมอเตอร์ |
| การควบคุม PLC | มิตซูบิชิญี่ปุ่น |