| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
|---|---|
| ปี | ใหม่ |
| ขนาด (L * W * H) | 4.2*2.2*2.7 |
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงงานผลิต, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ฟาร์ม, ฉ |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| สเปค | ABLB80-25L |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| รหัส HS | 8477301000 |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| ผลผลิต (กก./ชม.) | 320 กก./ชม |
| อุตสาหกรรมที่ใช้บังคับ | โรงงานผลิต |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 1,000 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 18.5 กิโลวัตต์ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 5L 8L |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
|---|---|
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| หมายเลขรุ่น | DSB70II |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120L |
|---|---|
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| กำลังขับสกรู | 75KW |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
|---|---|
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| สเปค | ABLD100 |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
|---|---|
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 120L |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| แรงหนีบ | 600 Kn |
|---|---|
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขสถานี | เดียว |