| แอปพลิเคชัน | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| หัวตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| Auto-deflashing | มีระบบแฟลชอัตโนมัติ |
| สถานี | สถานีคู่ |
|---|---|
| จํานวนหัวหมาก | 1/2/3/4 |
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | ระบบกั้นแบบ Toggle |
| ระบบไฮดรอลิค | 68kn |
| วัสดุที่เหมาะสม | เอชดีพีอี,พีพี |
| การตรวจสอบวิดีโอขาออก | จัดเตรียม |
|---|---|
| ประเภทการตลาด | สินค้าสามัญ |
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน | ขวด, เจอร์รี่กระป๋อง, โถ, แกลลอน |
| ขนาด (L * W * H) | 3.9*2.2*2.6 |
| อัตโนมัติ | ใช่ |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | ไม่ใช่คอมพิวเตอร์ |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| สถานี | สถานีคู่ |
|---|---|
| จํานวนหัวหมาก | 1/2/3/4 |
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | ระบบกั้นแบบ Toggle |
| ระบบไฮดรอลิค | 68kn |
| วัสดุที่เหมาะสม | เอชดีพีอี,พีพี |
| สถานี | สถานีคู่ |
|---|---|
| จํานวนหัวหมาก | 1/2/3/4 |
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | ระบบกั้นแบบ Toggle |
| ระบบไฮดรอลิค | 68kn |
| วัสดุที่เหมาะสม | เอชดีพีอี,พีพี |
| วัสดุที่เหมาะสม | PE.PP, PVC, PS, PETG, ON |
|---|---|
| ปริมาณสูงสุด | 200ml/500ml |
| ความจุเอาต์พุต | 2000 ~ 2500pcs/h |
| ขนาด | 4.09x3.68x2.57 (M) |
| น้ําหนัก | 8.2t |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| กำลังการผลิต | 180~200 ชิ้น/ชม |
|---|---|
| ขนาด | 4.6×3×2.4(ม.) |
| น้ำหนัก | 8.2T |
| สกรู | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |