| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
|---|---|
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 120L |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| วิดีโอขาออก-การตรวจสอบ | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | PP, HDPE , เอบีเอส, พีวีซี, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-250 ลิตร |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 120mm |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| แรงหนีบ | 800 Kn |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
|---|---|
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-250 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 120mm |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| เวลาการส่งมอบ | 60days |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
|---|---|
| รหัส HS | 8477301000 |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| สเปค | ABLB90-30L |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/50Hz/3phase ตามปกติ |
| ประเภทพลาสติก | PP/PE,สัตว์เลี้ยง,พีวีซี,PP,PE |
| เอาต์พุต (กก. / ชม.) | 100 กก./ชม |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 440V/415V/380V/220V |
| การไหลของน้ำ | 100L/นาที |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-250 ลิตร |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 120mm |
| เวลาการส่งมอบ | 60days |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| แรงหนีบ | 780 Kn |
|---|---|
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |