| มีคำแนะนำ | คำแนะนำเป็นภาษาจีนและภาษาอังกฤษ |
|---|---|
| ตัวอย่างที่ให้มา | ถ้าจำเป็น |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| ที่ตั้งโชว์รูม | ไม่มี |
| การไหลของน้ำ | 100L/นาที |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
|---|---|
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| สเปค | ABLB80-25L |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |
| แปรรูปพลาสติก | PP/PE/PU/PC/PVC/PETG/HDPE/LDPE/ABS |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Jerry Can เครื่องเป่าขวดพลาสติก |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |
| มีคำแนะนำ | คำแนะนำเป็นภาษาจีนและภาษาอังกฤษ |
|---|---|
| ตัวอย่างที่ให้มา | ถ้าจำเป็น |
| ประเภทการเป่าขึ้นรูป | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| ที่ตั้งโชว์รูม | ไม่มี |
| การไหลของน้ำ | 100L/นาที |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 20L |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.6 Mpa |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 100 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| วิดีโอขาออก-การตรวจสอบ | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | พีพี, เอชดีพีอี , พีวีซี, พีอี/พีพี |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซูประเทศจีน |
| ซอฟต์แวร์การออกแบบ | AutoCAD |
|---|---|
| ที่กำหนดเอง | ที่กำหนดเอง |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การรวบรวม | ส่วนคอและส่วนล่างถอดออกได้ |
| ระบบระบายความร้อน | ระบบระบายความร้อนแยกต่างหาก |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
|---|---|
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-250 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 120mm |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |