| หมายเลขรุ่น | DSB65I |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
|---|---|
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| แรงหนีบ | 600 Kn |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| การทำงานอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| เวลาการส่งมอบ | 60days |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| แรงหนีบ | 780 Kn |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
|---|---|
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| ใบสมัคร | กลอง, จาน, ลอย, สิ่งกีดขวาง, เตียงแพทย์ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| แรงหนีบ | 780 Kn |
|---|---|
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |
| วิดีโอขาออก-การตรวจสอบ | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | พีพี, เอชดีพีอี , พีวีซี, พีอี/พีพี |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซูประเทศจีน |