| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
|---|---|
| รหัส HS | 8477301000 |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| แรงหนีบ | 780 Kn |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 85 MM |
|---|---|
| ปริมาณการยิง (ตามทฤษฎี) | 2418 cm³ |
| ยิงน้ำหนัก | 2200 กรัม |
| ฉีดแรงดัน | 167 MPa |
| อัตราการฉีด | 482 กรัม/วินาที |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
|---|---|
| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| ตั้งค่าภาษา | แผงควบคุมการทำงานภาษาจีนและอังกฤษ |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | ตัวต่อท่อ พรีฟอร์ม หมวก ลัง ของเล่น... |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ อะไหล่ฟรี การติดตั้งภาคสนาม |
| แรงดันไฟฟ้า | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
| ความสามารถในการทำให้เป็นพลาสติก (g / s) | 200 กรัม/วินาที |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| สีลักษณะตัวเครื่อง | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
| ต้องการกำลังคน | 1~2 โอเปอเรเตอร์ |
| บริการวิศวกร | วิศวกรสามารถไปที่โรงงานของลูกค้าเพื่อรับการฝึกอบรมการติดตั้งได้ |
| อุปกรณ์ช่วย | เราช่วยลูกค้าซื้อเครื่องจักรเสริมแบรนด์ดัง |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, มีศูนย์บริการในต่างประเทศ, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโ |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| ชนิดพลาสติก | PP/PE, PET, PVC, PP, PE |
| วัสดุผลิตภัณฑ์ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ปริมาณ | 100ML-300L |
| โพรง | ช่องเดียว \ หลายช่อง |
| ผลิตภัณฑ์ | ของใช้ในครัวเรือน ขวดพลาสติก ภาชนะพลาสติก |
| โหมดการสร้าง | แม่พิมพ์ฉีดพลาสติก |