| สกรู L / D อัตราส่วน | 24 L / D |
|---|---|
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| กำลังขับสกรู | 22Kw |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 30L |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 300 PC/ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 80 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 |
| กำลังขับสกรู | 37 กิโลวัตต์ |
| กำลังการผลิต | 180~200 ชิ้น/ชม |
|---|---|
| ขนาด | 4.6×3×2.4(ม.) |
| น้ำหนัก | 8.2T |
| สกรู | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |
| สกรู L / D อัตราส่วน | 20.5:1 ลิตร/วัน |
|---|---|
| ความจุในการฉีดตามทฤษฎี | 238cm3 |
| แม็กซ์ ความดันไฮดรอลิก | 140 กก./ซม. |
| สกรูจังหวะ | 190mm |
| น้ำหนักของแคลมป์ | 600KN |
| วัสดุที่เหมาะสม | PE.PP, PVC, PS, PETG, ON |
|---|---|
| ปริมาณสูงสุด | 200ml/500ml |
| ความจุเอาต์พุต | 2000 ~ 2500pcs/h |
| ขนาด | 4.09x3.68x2.57 (M) |
| น้ําหนัก | 8.2t |
| เวลาการส่งมอบ | 45-60 วันทำงาน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, แอล/ซี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | PET |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 40mm |
|---|---|
| ความเร็วของสกรู | 0-190RPM |
| ความจุในการฉีดตามทฤษฎี | 238cm3 |
| แรงดันฉีด | 174Mpa |
| Max. แม็กซ์ Hydraulic Pressure แรงดันไฮดรอลิก | 140กก./ซม. |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงยึด | 100-500KN |
| กล่องขับไล่ | 50-150มม |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงยึด | 100-500KN |
| กล่องขับไล่ | 50-150มม |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| ต้องการกำลังคน | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| แปรรูปพลาสติก | PP,PE,PC,PS,COC |
| สภาพ | ใหม่ |