| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| กำลังขับสกรู | 22Kw |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| ผลผลิตของ HDPE | 100kg / H |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| กำลังขับสกรู | 22Kw |
| ผลผลิตของ HDPE | 100kg / H |
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
|---|---|
| กำลังขับสกรู | 22Kw |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| กำลังการผลิต | ตามตัวอย่าง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 50mm |
| แรงหนีบ | 89 คน |
| ช่วงขวดที่เหมาะสม | 5ml-1L |
| แพคเกจการขนส่ง | บรรจุฟิล์ม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางคอ (มม.) | 140 MM |
|---|---|
| ปริมาณขวด (มล.) | 250 มล. |
| ขนาด (L * W * H) | 3.8X1.5X3.2M |
| ประเภทการตลาด | สินค้าสามัญ |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางผลิตภัณฑ์สูงสุด | 50-150มม |
|---|---|
| ความดันฉีด | 25-280MPa |
| ความเร็วในการฉีด | 0-200 มม./วินาที |
| พลังงานความร้อน | 7-15KW |
| ปริมาณการฉีด | 2-100ซม3 |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| เวลาการส่งมอบ | 45-60 วันทำงาน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, แอล/ซี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | ISBM |
| ได้รับการรับรอง | CE |