| วิดีโอขาออก-การตรวจสอบ | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | พีพี, เอชดีพีอี , พีวีซี, พีอี/พีพี |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซูประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
|---|---|
| สกรู L / D อัตราส่วน | 25 ลิตร/วัน |
| น้ำหนัก | 22.5 ตัน |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |
| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
|---|---|
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |
| การประกัน | 1 ปี |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 120 ลิตร |
| แรงหนีบ | 600KN |
| สกรู L / D อัตราส่วน | 20.5:1 ลิตร/วัน |
|---|---|
| ความจุในการฉีดตามทฤษฎี | 238cm3 |
| แม็กซ์ ความดันไฮดรอลิก | 140 กก./ซม. |
| สกรูจังหวะ | 190mm |
| น้ำหนักของแคลมป์ | 600KN |
| แปรรูปพลาสติก | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 440V/415V/380V/220V |
| ขนาดแผ่นแม่พิมพ์ (กว้าง) (มม.) | 1600 มม. |
| การรับประกัน | 1 |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 2,000,000 รอบ |
| แอปพลิเคชัน | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.3 เมกะปาสกาล |
| แรงดันเป่า | 0.6 เมกะเฮิรตซ์ |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 170-520 มม. |
| แรงหนีบ | 80 KN |
| สกรู L / D อัตราส่วน | 20.5:1 ลิตร/วัน |
|---|---|
| ความจุในการฉีดตามทฤษฎี | 238cm3 |
| แม็กซ์ ความดันไฮดรอลิก | 140 กก./ซม. |
| สกรูจังหวะ | 190mm |
| น้ำหนักของแคลมป์ | 600KN |
| หมายเลขรุ่น | DSB65I |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| หมายเลขรุ่น | DSB65I |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |