| ช่องแม่พิมพ์และขอบตัด | สแตนเลส S136 |
|---|---|
| แผ่นคล้องคอ | JAPAN วัสดุ DC53, การอบชุบด้วยความร้อนถึง HRC62 |
| หน่วย Deflashing และวัสดุหน้ากาก | อลูมิเนียมอัลลอยด์ 6061# |
| ขอบกระเด็น | ภายในรูเล็ก ๆ สำหรับอากาศเย็นขวด ให้แน่ใจว่ากระบวนการ deflashing มีเสถียรภาพและราบรื่นมากขึ้น |
| กระบอกไล่ฝ้า | ทั้งหมดใช้กระบอกสูบ AIRTAC ของไต้หวันคุณภาพสูง |
| แอปพลิเคชัน | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| หัวตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| Auto-deflashing | มีระบบแฟลชอัตโนมัติ |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5 ลิตร |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 18.5 กิโลวัตต์ |
| ความจุความร้อนของสกรู | 5-6 กิโลวัตต์ |
| หมายเลขรุ่น | DSB65I |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| หมายเลขรุ่น | ABLB65 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 65mm |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันจัดส่ง | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
|---|---|
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| หมายเลขรุ่น | DSB70II |
| หมายเลขรุ่น | IBM65D |
|---|---|
| แอปพลิเคชั่นเพิ่มเติม | ขวดนมและโยเกิร์ต |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 1L |
| วัสดุแม่พิมพ์ | S136, P20, 4Cr13 |
| แรงหนีบ | 40 ตัน |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |