| สกรู L / D อัตราส่วน | 20.5:1 ลิตร/วัน |
|---|---|
| ความจุในการฉีดตามทฤษฎี | 238cm3 |
| แม็กซ์ ความดันไฮดรอลิก | 140 กก./ซม. |
| สกรูจังหวะ | 190mm |
| น้ำหนักของแคลมป์ | 600KN |
| สกรู L / D อัตราส่วน | 20.5:1 ลิตร/วัน |
|---|---|
| ความจุในการฉีดตามทฤษฎี | 238cm3 |
| แม็กซ์ ความดันไฮดรอลิก | 140 กก./ซม. |
| สกรูจังหวะ | 190mm |
| น้ำหนักของแคลมป์ | 600KN |
| สกรู L / D อัตราส่วน | 20.5:1 ลิตร/วัน |
|---|---|
| ความจุในการฉีดตามทฤษฎี | 238cm3 |
| แม็กซ์ ความดันไฮดรอลิก | 140 กก./ซม. |
| สกรูจังหวะ | 190mm |
| น้ำหนักของแคลมป์ | 600KN |
| แรงหนีบ | 600 กิโลนิวตัน |
|---|---|
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 100มม |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขสถานี | เดี่ยว |
| ปริมาณส่วนกลวง | 10~30L |
|---|---|
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงงานผลิต |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| การบริโภคอากาศ(m³/mi | 1 ลบ.ม./นาที |
| สายการผลิตที่สมบูรณ์ | ครบวงจร ไม่ใช่แค่แม่พิมพ์ แต่เครื่องจักรพลาสติกทั้งหมดที่คุณต้องการ |
|---|---|
| วัสดุแม่พิมพ์ | P20/718/738/NAK80/S136/2738/2316 |
| ชื่อ | แม่พิมพ์เป่าขวดพลาสติกสำหรับขวดน้ำ |
| บริการอื่นๆ | ให้คำปรึกษาออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง (ตอบกลับด่วน) |
| รองชนะเลิศ | นักวิ่งร้อน\ นักวิ่งเย็น |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50HZ, 220V/380V, 380V/50HZ, 380v, กำหนดเองได้ |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| ขนาด (L * W * H) | 2000*1200*1800MM |
| แอปพลิเคชัน | ขวด |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| ต้องการกำลังคน | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ประเภทงานเป่า | แม่พิมพ์เป่าฉีด, แม่พิมพ์เป่าฉีด |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| ต้องการกำลังคน | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ประเภทงานเป่า | แม่พิมพ์เป่าฉีด, แม่พิมพ์เป่าฉีด |
| คําสําคัญ | อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | ขวด 200 มล. ~ 2000ml |
| การใช้ | ทำขวดพลาสติก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำขวดคอกว้าง |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องเป่าขึ้นรูป |