| สกรู L / D อัตราส่วน | 28 ลิตร/วัน |
|---|---|
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| สเปค | ABLD100 |
| แปรรูปพลาสติก | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| เป่าพลาสติกประเภท | เครื่องเป่าขวด |
| ใบสมัคร | โมเดลพลาสติก ถังน้ำ คูลลิ่งบ็อกซ์ |
| เครื่องยนต์ | เซอร์โวมอเตอร์ |
| การควบคุม PLC | มิตซูบิชิญี่ปุ่น |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120L |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 360 PC / H |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 100 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 28 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 10 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 700 PC/ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 80 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 30 กิโลวัตต์ |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5 ลิตร |
|---|---|
| แรงหนีบ | 70 Kn |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| PNEUMATIC | Festo จากเยอรมนี หรือ SMC จากญี่ปุ่น |
| คอนแทคเตอร์ | Schneider จาก Franch |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 30 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 60 PC/ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 80 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 30 กิโลวัตต์ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางผลิตภัณฑ์สูงสุด | 50-150มม |
|---|---|
| ความดันฉีด | 25-280MPa |
| ความเร็วในการฉีด | 0-200 มม./วินาที |
| พลังงานความร้อน | 7-15KW |
| ปริมาณการฉีด | 2-100ซม3 |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 8 ลิตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 200PCS / H |
| สภาพ | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| ส่งออกพอร์ต | เซี่ยงไฮ้ |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 1,000 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 18.5 กิโลวัตต์ |
| กำลังการผลิต | 180~200 ชิ้น/ชม |
|---|---|
| ขนาด | 4.6×3×2.4(ม.) |
| น้ำหนัก | 8.2T |
| สกรู | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |