| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| ต้องการกำลังคน | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ประเภทงานเป่า | แม่พิมพ์เป่าฉีด, แม่พิมพ์เป่าฉีด |
| แพ็คเกจการขนส่ง | การบรรจุฟิล์ม |
|---|---|
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE,PP,PVC,PS,PETG,LDPE |
| พลังความร้อนของศีรษะ | 5.7KW |
| รายละเอียด | ABLB65I |
| สภาพ | ใหม่ |
| แพ็คเกจการขนส่ง | การบรรจุฟิล์ม |
|---|---|
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE,PP,PVC,PS,PETG,LDPE |
| พลังความร้อนของศีรษะ | 5.7KW |
| รายละเอียด | ABLB65I |
| สภาพ | ใหม่ |
| แพ็คเกจการขนส่ง | การบรรจุฟิล์ม |
|---|---|
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE,PP,PVC,PS,PETG,LDPE |
| พลังความร้อนของศีรษะ | 5.7KW |
| รายละเอียด | ABLB65I |
| สภาพ | ใหม่ |
| แพ็คเกจการขนส่ง | การบรรจุฟิล์ม |
|---|---|
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE,PP,PVC,PS,PETG,LDPE |
| พลังความร้อนของศีรษะ | 5.7KW |
| รายละเอียด | ABLB65I |
| สภาพ | ใหม่ |
| หมายเลขรุ่น | เอบีบี75 |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสองสถานี |
| กำลังมอเตอร์ปั้มน้ำมัน | 5.5กิโลวัตต์ |
| พลังความร้อนของศีรษะ | 5.7KW |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| ใบสมัคร | ขวดพลาสติกขนาดเล็ก 5ml ถึง 1000ml |
|---|---|
| ประเภทงานเป่า | การฉีดขึ้นรูป |
| ส่วนประกอบหลัก | กระปุกเกียร์, ปั๊ม, เกียร์, แบริ่ง, เครื่องยนต์, มอเตอร์, PLC... |
| วัสดุที่เหมาะสม | PP, HDPE, PVC, PPR, PE, ABS/PP, PE/PP |
| รายละเอียดการบรรจุ | Blow molding machine are packed with plastic film; เครื่องเป่าขวดพลาสติกบรรจุด้วยฟิล์มพลาส |
| เหมาะสำหรับ | ขวดเครื่องสำอางพลาสติกขนาดเล็ก 5ml ถึง 1000ml |
|---|---|
| ประเภทงานเป่า | การฉีดขึ้นรูป |
| วัสดุพลาสติก | PP, HDPE, PVC, PPR, PE, ABS/PP, PE/PP |
| บริการท้องถิ่น | n: ซาอุดีอาระเบีย โคลอมเบีย แอฟริกาใต้ ปานามา |
| สีลักษณะเครื่อง | การปรับแต่ง |
| ปริมาณสินค้า | ภาชนะขวดพลาสติกขนาดเล็กตั้งแต่ 5ml ถึง 1L |
|---|---|
| โลโก้ที่กำหนดเอง | สามารถปรับแต่งโลโก้และสีของรูปลักษณ์ของเครื่องได้ |
| อุปกรณ์เสริม | เราช่วยลูกค้าซื้อเครื่องจักรเสริมแบรนด์ดัง |
| บริการอื่น ๆ | ให้คำปรึกษาออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง (ตอบกลับด่วน) |
| รายละเอียดการบรรจุ | Blow molding machine are packed with plastic film; เครื่องเป่าขวดพลาสติกบรรจุด้วยฟิล์มพลาส |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| ต้องการกำลังคน | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| แปรรูปพลาสติก | PP,PE,PC,PS,COC |
| เงื่อนไข | ใหม่ |