| Clamping force | 2700 KN |
|---|---|
| Injection weight | 1006g (PET) |
| Space between tie bar | 570*570mm |
| Mould thickness | 200~550mm |
| Platen stroke | 540mm |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
|---|---|
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| สเปค | ABLB80-25L |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| สเปค | ABLB90-30L |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| สเปค | ABLB90-30L |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| หมายเลขรุ่น | ABLD120 |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 150 ลิตร |
| ขนาดแผ่นแม่พิมพ์ | 380 มม. |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLD150 |
|---|---|
| สูงสุด ปริมาณสินค้า | 1,000 ลิตร |
| ขนาดแท่นแม่พิมพ์ | 1800×1800 |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| แอปพลิเคชัน | ถัง IBC คอนเทนเนอร์ IBC |
|---|---|
| แรงหนีบ (กิโลนิวตัน) | 2200 |
| ขนาดเอาต์พุต (กก./ชม.) | 500 กก./ชม |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| ชั้นของถัง IBC | มีชั้นเดียว, สองชั้น, สามชั้น |
| จำนวนโซนความร้อนของสกรู | 6 |
|---|---|
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | 1,000ลิตร |
| ขนาดแท่นแม่พิมพ์ | 1800×1800 |
| ความต้องการแรงงาน | 1~2 โอเปอเรเตอร์ |
| ตั้งค่าภาษา | แผงควบคุมการทำงานภาษาจีนและอังกฤษ |
| หมายเลขรุ่น | ABLD150 |
|---|---|
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | 1,000ลิตร |
| ขนาดแท่นแม่พิมพ์ | 1800×1800 |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLD150 |
|---|---|
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | 1,000ลิตร |
| ขนาดแท่นแม่พิมพ์ | 1800×1800 |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |