| หมายเลขรุ่น | IBM65D |
|---|---|
| แอปพลิเคชั่นเพิ่มเติม | ขวดนมและโยเกิร์ต |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 1L |
| วัสดุแม่พิมพ์ | S136, P20, 4Cr13 |
| แรงหนีบ | 40 ตัน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 70 มม. |
|---|---|
| ช่วงของผลิตภัณฑ์ | 0 ~ 5L |
| วัสดุ | เอชดีพีอี, แอลดีพีอี, พีพี |
| แรงยึด | 68kn |
| ขนาดเทมเพลต | 380 * 450 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 70 มม. |
|---|---|
| ช่วงของผลิตภัณฑ์ | 0 ~ 5L |
| วัสดุ | เอชดีพีอี, แอลดีพีอี, พีพี |
| แรงยึด | 68kn |
| ขนาดเทมเพลต | 380 * 450 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 70 มม. |
|---|---|
| ช่วงของผลิตภัณฑ์ | 0 ~ 5L |
| วัสดุ | เอชดีพีอี, แอลดีพีอี, พีพี |
| แรงยึด | 68kn |
| ขนาดเทมเพลต | 380 * 450 มม |
| สถานี | หนึ่งสถานีหรือสองสถานี |
|---|---|
| หัวตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |
| วัสดุ | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| วัสดุแม่พิมพ์ | S50c/S136/อะลูมิเนียมพร้อมทองแดงเบริลเลียม |
| แอพพลิเคชั่น | ตัดคอขวดโหล |
|---|---|
| Machine Name | Auto Bottle Neck Cutting Machine |
| Machine Specification | 800*420*850 mm |
| บรรจุภัณฑ์ขนส่ง | ฟิล์มและกล่องไม้ |
| ได้รับการรับรอง | SGS,CE |
| Applications | Cutting Necks of Bottles, Jars |
|---|---|
| ชื่อเครื่อง | เครื่องตัดคอขวดอัตโนมัติ |
| สเปคเครื่อง | 800*420*850 มม |
| บรรจุภัณฑ์ขนส่ง | ฟิล์มและกล่องไม้ |
| ได้รับการรับรอง | SGS,CE |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, แบริ่ง, กระปุกเกียร์ |
|---|---|
| ประเภทบรรจุภัณฑ์ | ฟิล์ม, ฟอยล์ |
| จุดขายที่สำคัญ | ใช้งานง่าย |
| การทำงาน | ประสิทธิภาพสูง |
| คำสำคัญ | เครื่องบรรจุ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 8 ลิตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 200PCS / H |
| สภาพ | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| ส่งออกพอร์ต | เซี่ยงไฮ้ |
| กำลังการผลิต | 180~200 ชิ้น/ชม |
|---|---|
| ขนาด | 4.6×3×2.4(ม.) |
| น้ำหนัก | 8.2T |
| สกรู | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |