| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 70มม |
|---|---|
| กลุ่มผลิตภัณฑ์ | 0~5ล |
| วัสดุ | เอชดีพีอี, แอลดีพีอี, พีพี |
| แรงหนีบ | 68KN |
| ขนาดเทมเพลต | 380*450มม |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 5 ลิตร |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.6 Mpa |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 100 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| รุ่น NO. | ABLB65I |
|---|---|
| สถานี | สถานีดับเบิลดับเบิล |
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | 2 ลิตร |
| ระบบหนีบ | ระบบกั้นแบบ Toggle |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE,PP,PVC,PS,PETG,LDPE |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| กำลังการผลิต | 180~200 ชิ้น/ชม |
|---|---|
| ขนาด | 4.6×3×2.4(ม.) |
| น้ำหนัก | 8.2T |
| สกรู | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |
| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
|---|---|
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |
| การประกัน | 1 ปี |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 120 ลิตร |
| แรงหนีบ | 600KN |
| เวลาการส่งมอบ | 40-65 วันทำงาน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/C, ที/ที |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | DAWSON |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
|---|---|
| สกรู L / D อัตราส่วน | 25 ลิตร/วัน |
| น้ำหนัก | 22.5 ตัน |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |