| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| สถานที่กำเนิด | เจียงซู ประเทศจีน |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, แบริ่ง, กระปุกเกียร์ |
| แรงดันไฟฟ้า | กำหนดเอง |
| ชนิดพลาสติก | PP/PE, PET, PVC, PP, PE |
| การออกแบบเพลา | เพลาเดียว (ตัวเลือกของเพลาคู่) |
| แอปพลิเคชัน | ขวด, เหยือก, กระป๋องเจอร์รี่, แกลลอน, คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| Auto-Deflashing | พร้อมระบบลดแสงอัตโนมัติ |
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |
| เหมาะสม | 0~5L ขวด |
| ผลิตใน | จีน |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| ขนาด (L * W * H) | ตามคำสั่ง |
| แอปพลิเคชัน | ขวดคอนเทนเนอร์ |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
|---|---|
| รหัส HS | 8477301000 |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| สเปค | ABLB90-30L |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| หมายเลขรุ่น | IBM65D |
|---|---|
| แอปพลิเคชั่นเพิ่มเติม | ขวดนมและโยเกิร์ต |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 1L |
| วัสดุแม่พิมพ์ | S136, P20, 4Cr13 |
| แรงหนีบ | 40 ตัน |
| อัตโนมัติ | ใช่ |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | ไม่ใช่คอมพิวเตอร์ |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 5L 8L |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |