| การตรวจสอบวิดีโอขาออก | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ไม่สามารถใช้ได้ |
| ส่วนประกอบหลัก | รองชนะเลิศ, cyclinder น้ำมัน |
| พลาสติกแปรรูป | พีพี, HDPE, พีซี, เอบีเอส, พีวีซี, PE, เอบีเอส/พีพี, PE/พีพี, HDPE/พีพี |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซูประเทศจีน |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| แรงดันพิกัดปั๊มเซอร์โวหลัก | 14MPA |
| อัตราการไหลของปั๊มเซอร์โว | 100 L/นาที |
| กำลังมอเตอร์ปั๊มไฮดรอลิก | 18.5kW |
| ความดันที่ได้รับการจัดอันดับ | 14MPA |
| สีลักษณะตัวเครื่อง | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| โลโก้ที่กำหนดเอง | ใช่ |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
| ต้องการกำลังคน | 1~2 โอเปอเรเตอร์ |
| บริการวิศวกร | วิศวกรสามารถไปที่โรงงานของลูกค้าเพื่อรับการฝึกอบรมการติดตั้งได้ |
| วิดีโอขาออก-การตรวจสอบ | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | PP, HDPE , เอบีเอส, พีวีซี, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซูประเทศจีน |
| การตรวจสอบวิดีโอขาออก | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | PP, HDPE, เอบีเอส, พีวีซี, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
|---|---|
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| สเปค | ABLB80-25L |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
|---|---|
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| แรงหนีบ | 600 Kn |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |
| หมายเลขสถานี | คู่หรือเดี่ยว |
|---|---|
| น้ำหนักเครื่อง | 5.5t |
| สภาพ | ใหม่ |
| ส่งออกพอร์ต | เซี่ยงไฮ้ |
| อำนาจ(W) | 28.5kw |
| หมายเลขรุ่น | ABLB65 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 65mm |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |