| รุ่น NO. | ABLB65I |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| กำลังมอเตอร์ปั้มน้ำมัน | 5.5KW |
| หัวหน้าพลังงานความร้อน | 5.7Kw |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| สกรู L / D อัตราส่วน | 24 L / D |
|---|---|
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| กำลังขับสกรู | 22Kw |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันจัดส่ง | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| พลังงานความร้อนของสกรู (kW) | 6 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ขนาดแผ่นแม่พิมพ์ (กว้าง) (มม.) | 290 มม. |
| การบริโภคอากาศ(m³/mi | 0.6 ลบ.ม./นาที |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| แอปพลิเคชัน | ขวด, เจอร์รี่กระป๋อง, โถ, แกลลอน |
|---|---|
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | เครื่องเป่าขวดพลาสติก 4 แกลลอน |
| ปริมาณการใช้น้ำ(L/MIN) | 80 |
| Max. แม็กซ์ product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| กำลังไฟฟ้า (กิโลวัตต์) | 36 |
| เอาต์พุต (กก. / ชม.) | 100 กก./ชม |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| ที่ตั้งโชว์รูม | ไม่มี |
| การไหลของน้ำ | 100L/นาที |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| แฟลชอัตโนมัติ | พร้อมแฟลชอัตโนมัติ |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |