| รุ่น NO. | เอบีแอลบี75II |
|---|---|
| ความจุเอาต์พุต | 180 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75มม |
| กำลังขับของสกรู | 22กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุตของ HDPE | 100กก./ชม |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| แอปพลิเคชัน | ขวด ยา เครื่องสำอาง ยาฆ่าแมลง |
|---|---|
| พิมพ์ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ, การฉีดเป่าขึ้นรูป |
| ชื่อ | เครื่องเป่าอัตโนมัติ, เครื่องเป่าขวดพลาสติกอัตโนมัติขายร้อน, เครื่องเป่าขวดพลาสติกอัตโนมัติ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเป่าขวดพลาสติกแบบหลายชั้นลงด้านล่าง |
| แปรรูปพลาสติก | PP,PE,PC,PS,PVC |
| ผลิตภัณฑ์การผลิต | เครื่องสำอางพลาสติก ขวดของใช้ในชีวิตประจำวัน |
|---|---|
| ต้องการกำลังคน | 1 ผู้ประกอบการ |
| บริการวิศวกร | วิศวกรสามารถไปที่โรงงานของลูกค้าเพื่อฝึกอบรมการติดตั้ง |
| คู่มือภาษาอังกฤษ | ให้คำแนะนำเป็นภาษาอังกฤษ (หรือภาษาอื่นๆ หากจำเป็น) |
| ภาษาอินเทอร์เฟซการทำงาน | ภาษาจีน อังกฤษ และภาษาอื่นๆ หากจำเป็น |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| โวลเตชั่น | 380V/3PH/50Hz |
| เอาต์พุต (กก. / ชม.) | 100 กก./ชม |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 440V/415V/380V/220V |
| การไหลของน้ำ | 100L/นาที |
| แพ็คเกจการขนส่ง | การบรรจุฟิล์ม |
|---|---|
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE,PP,PVC,PS,PETG,LDPE |
| พลังความร้อนของศีรษะ | 5.7KW |
| รายละเอียด | ABLB65I |
| สภาพ | ใหม่ |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/50Hz/3phase ตามปกติ |
| ประเภทพลาสติก | PP/PE,สัตว์เลี้ยง,พีวีซี,PP,PE |
| แพ็คเกจการขนส่ง | การบรรจุฟิล์ม |
|---|---|
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE,PP,PVC,PS,PETG,LDPE |
| พลังความร้อนของศีรษะ | 5.7KW |
| รายละเอียด | ABLB65I |
| สภาพ | ใหม่ |