| สินค้า | เครื่องสำอางพลาสติก ขวดแชมพู ของใช้ในชีวิตประจำวัน |
|---|---|
| ปริมาณชิ้นส่วนกลวง | 5ml ถึง 1L |
| มีตัวอย่างให้ | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
| การประกัน | 12 เดือน |
| รายละเอียดการบรรจุ | Blow molding machine are packed with plastic film; เครื่องเป่าขวดพลาสติกบรรจุด้วยฟิล์มพลาส |
| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120L |
| แพคเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์ฟิล์ม |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| รหัส HS | 8477301000 |
| รุ่น NO. | ABLD100 |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120L |
| แพคเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์ฟิล์ม |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| HS Code | 8477301000 |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| บริการหลังการรับประกัน | การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| สถานที่ให้บริการในพื้นที่ | ไม่มี |
| บริการหลังการขาย | หนึ่งปี |
| ชื่อ | เครื่องทดสอบรั่วไหล |
| คําสําคัญ | เครื่องทดสอบการรั่วไหลอัตโนมัติ |
| แอปพลิเคชัน | ขวด, เหยือก, กระป๋องเจอร์รี่, แกลลอน, คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.3 เมกะปาสคาล |
| แรงดันลม | 0.6 เมกะปาสคาล |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 170-520 มม |
| แรงยึด | 80 ก |
| แอปพลิเคชัน | ขวด PET, กระปุก, กระป๋อง... |
|---|---|
| ประเภทการเป่าขึ้นรูป | การฉีดขึ้นรูปเป่าแบบยืด |
| แรงดันไฟฟ้า | ตามประเทศของลูกค้า |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | Machine are packed with plastic film; เครื่องจะเต็มไปด้วยฟิล์มพลาสติก auxiliary mac |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 40mm |
|---|---|
| ความเร็วของสกรู | 0-190RPM |
| ความจุในการฉีดตามทฤษฎี | 238cm3 |
| แรงดันฉีด | 174Mpa |
| Max. แม็กซ์ Hydraulic Pressure แรงดันไฮดรอลิก | 140กก./ซม. |
| สถานี | หนึ่งสถานีหรือสองสถานี |
|---|---|
| Auto-deflashing | มีอยู่ |
| วัสดุ | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| ปริมาณสูงสุด | 5L |
| การไหลของน้ำ | 100L/นาที |