| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
|---|---|
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| แปรรูปพลาสติก | พีพี, เอชดีพีอี, เอบีเอส, พีอี, เอบีเอส/พีพี, พีอี/พีพี |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 100mm |
| ชื่อ | เครื่องทำดัมเบลพลาสติก |
| หมายเลขสถานี | โสด |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| สเปค | ABLD100 |
|---|---|
| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-250 ลิตร |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 120mm |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| แรงหนีบ | 800 Kn |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 20L |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.6 Mpa |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 100 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 120mm |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 60วัน |
| หมายเลขสถานี | โสด |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-250ล |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันจัดส่ง | 55 วัน |