| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 70 มม. |
|---|---|
| ช่วงของผลิตภัณฑ์ | 0 ~ 5L |
| วัสดุ | เอชดีพีอี, แอลดีพีอี, พีพี |
| แรงยึด | 68kn |
| ขนาดเทมเพลต | 380 * 450 มม |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 8 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 800 PC/ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับปั๊มน้ำมัน | 7.5 กิโลวัตต์ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| สกรู L / D อัตราส่วน | 24 L / D |
|---|---|
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| กำลังขับสกรู | 22Kw |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันจัดส่ง | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| แอปพลิเคชัน | ขวด, เหยือก, กระป๋องเจอร์รี่, แกลลอน, คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| Auto-Deflashing | พร้อมระบบลดแสงอัตโนมัติ |
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |
| เหมาะสม | 0~5L ขวด |
| ผลิตใน | จีน |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 10 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 700 PC/ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 80 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| ผลผลิตของ HDPE | 110 กก./ชม |
| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
|---|---|
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |
| การประกัน | 1 ปี |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 120 ลิตร |
| แรงหนีบ | 600KN |